

## **CURRENT ISSUE ON VALUATION UNIT**

### **ZOEZI LA KUHUISHA VIWANGO VYA THAMANI YA ARDHI NCHI NZIMA**

**ZOEZI LA KUHUISHA NA KUANDAA JEDWALI LA THAMANI YA ARDHI NCHI NZIMA LINAENDELEA, WATHAMINI KUTOKA OFISI YA MTHAMINI MKUU WIZARA YA ARDHI NA WATHAMINI WALIOPO TAMISEMI WANAKUSANYA TAARIFA ZA THAMANI YA ARDHI KWA KUSHIRIKIANA.**

**VIWANGO HIVYO VITAFANYIWA UCHAMBUZI NA KUANDALIWA JEDWALI LITAKALO ONYESHA THAMANI YA KILA KIPANDE CHA ARDHI NCHINI.**

**ZOEZI HILI LIMEANZA MWEZI FEBRUARI LINATARAJIA KUKAMILIKA MWISHONI MWA MWEZI MEI 2016.**