

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI

Simu: +255 262 963309/13/14
Nukushi: +255 262 963 316
Barua pepe: ps@lands.go.tz
Tovuti: www.lands.go.tz



Barabara ya Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi,
Ghorofa ya Sita,
S. L. P. 2908,
40477DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

**MKUTANO WA WATAALAMU WA SEKTA YA ARDHI TAREHE
18 HADI 20 JULAI 2019 JIJINI DODOMA**

Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi anawatangazia watumishi wa Sekta ya Ardhi kuwa kutafanyika mkutano wa siku tatu wa wataalamu wa sekta ya ardhi nchini unaotaraji kuanza tarehe 18 hadi 20 Julai 2019 Jijini Dodoma.

Kaulimbiu ya mkutano huu ni **“Mabadiliko katika Sekta ya Ardhi kwa Maendeleo ya Taifa letu”**

Mgeni rasmi wa mkutano huu ni Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mheshimiwa William Lukuvi. Barua za waalikwa zitatumwa kwa washiriki tu hivi karibuni.

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Mathias B. Kabunduguru'.

Mathias B. Kabunduguru
KAIMU KATIBU MKUU

WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI

9 Julai 2019